Thứ sáu, 08 Tháng 7 2022 |
Được sự quan tâm, tạo điều kiện của Lãnh đạo Trung tâm, Công đoàn phối hợp với Đoàn Thanh niên Trung tâm Chất lượng và Bảo vệ tài nguyên nước đã tổ chức Hội nghị Sơ kết công tác 6 tháng đầu năm 2022 và tham quan nghỉ mát năm 2022 cho viên chức, người lao động Trung tâmtại đảo Cô Tô, Quảng Ninh.
Sau thời gian nỗ lực làm việc hết sức mình của toàn thể cán bộ, viên chức Trung tâm, đây là thời điểm để đánh giá tình hình triển khai thực hiện nhiệm vụ 6 tháng đầu năm và xây dựng phương hướng nhiệm vụ công tác 6 tháng cuối năm 2022. Đây cũng là cơ hội để toàn thể cán bộ viên chức trong Trung tâm gắn kết tình cảm, giao lưu học hỏi, nâng tinh thần đoàn kết.
Chuyến đi đã diễn ra thành công tốt đẹp và để lại trong mỗi thành viên những kỷ niệm thật khó quên. Và cũng là động lực để toàn thể viên chức, người lao động trong Trung tâm hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao, chung sức xây dựng đơn vị ngày càng vững mạnh phát triển.
Một số hình ảnh:
![z3586357714319 0f37192b80907d14dd3b6d176623e0fd](/images/banners/z3586357714319_0f37192b80907d14dd3b6d176623e0fd.jpg) ![b6d2157d0e65cc3b9574](/images/banners/b6d2157d0e65cc3b9574.jpg) ![aaf9abd840c1829fdbd0](/images/banners/aaf9abd840c1829fdbd0.jpg) ![z3586360341186 d939e078e0ff7bc91e35d1e3961d0b17](/images/banners/z3586360341186_d939e078e0ff7bc91e35d1e3961d0b17.jpg) ![0f282ad03c1dff43a60c](/images/banners/0f282ad03c1dff43a60c.jpg) ![z3586324330820 d27565a1490187f97c38353a3a5ddf4c](/images/banners/z3586324330820_d27565a1490187f97c38353a3a5ddf4c.jpg)
Tác giá Admin Warapo
|